ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องยนต์เริ่มต้นสถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา 800w LiFePO4 ป้องกันการโอเวอร์โหลด
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 800mAh |
ชุดไฟตั้งแคมป์ลิเธียมแบบพกพา
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 1,000Ah ~ 1500Ah |
แบตเตอรี่ภายนอก ไอนลิตยูม 300 ~ 500W โทรศัพท์มือถือ Lithium Power Station E-bike
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 108000mAh |
ของขวัญ เครื่องยนต์เริ่มต้น สถานีพลังงานลิเดียมพกพา 1800W 320000mAh ของเล่นชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 320000mAh 3.2V |
24 โวลต์ พกพา Lithium Power Station E - Bike UPS รถสกูเตอร์ไฟฟ้าสมาร์ท
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
มอเตอร์ไซค์สากล พกพา Lithium Power Station ชาร์จเร็ว ODM Ebike
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 200mAh 7.4V ใช้สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้า
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนภายนอกแบบชาร์จได้ 14000mAh การใช้งาน Ebike แบบกำหนดเอง
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 600 |
Ebike ใช้แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์แบตเตอรี่สตาร์ทอัตโนมัติ 200Ah
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
LiFePO4 ลิเธียมแบตเตอรี่สตาร์ทรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |

