ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
3.7V จักรยานไฟฟ้าที่กําหนดเอง แบตเตอรี่ลิเดียม RC ระยะเวลาใช้งานยาว
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 3.7V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
สถานีพลังงานแบตเตอรี่ลิธีียมแบบพกพาที่ฉลาด จักรยานไฟฟ้า Li - Ion
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
สกูตเตอร์ใช้แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้าพลังงานแสงอาทิตย์ 36V 6Ah Lifepo4
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 36V |
| วงจรชีวิต: | 500~1,000 ครั้ง |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสำหรับรถยนต์ไฟฟ้า ODM LiFePO4 48V ใช้ Ebike ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 48V |
| วงจรชีวิต: | 500~1,000 ครั้ง |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม ODM ที่ชาร์จเร็ว 3.2V 500mAh ป้องกันการลัดวงจร
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 400 |
ODM Service Club Car แบตเตอรี่ลิเธียม 24v 240ah เข้ากันได้
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| วงจรชีวิต: | 500~1,000 ครั้ง |
LiFePO4 ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบกำหนดเอง 14500 การใช้จักรยานไฟฟ้าประเภทธนาคาร
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 300 |
บริการ OEM RC Car แบตเตอรี่ลิเธียม, 10,000mah RC Battery ใช้รถจักรยานไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 7.4V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
จักรยานไฟฟ้า จักรยานไฟฟ้า Lithium
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของ UPS 3.7 V ใช้สกูตเตอร์ไฟฟ้าแบบชาร์จได้
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |

