ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟตความเร็วสูง 10W 3.2V Lifepo4 Prismatic
| น้ำหนัก: | 4264ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 18650 5500mah, เซลล์แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 3.2V
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต Lifepo4 ภายนอก 3.2 โวลต์ 230Ah
| น้ำหนัก: | 4140ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
LiFePO4 เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 3.2V Long Cycle Life ของเล่น Escooter ใช้
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพลังงานแสงอาทิตย์ 26650 15A เครื่องยนต์เริ่มใช้รถกอล์ฟ
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนทรงกระบอก 3.2 V ชาร์จเร็วป้องกันการระเบิด
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 3.2 โวลต์ชาร์จเร็ว, เซลล์ทรงกระบอก 18650 Lfp
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟตพลังงานแสงอาทิตย์ Lifepo4 7W 19500mAh ใช้ Ebike
| น้ำหนัก: | 547ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
รถยนต์ใช้แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ 1280Wh Lifepo4 ODM Service
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าลิเธียมแบบพกพาพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท 18650 เครื่องยนต์กำลังสตาร์ท
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |

