ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จเร็ว 2500mAh 3.2V รถยนต์ไฟฟ้าใช้
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18650 ที่ชาร์จอย่างรวดเร็ว 15A ROHS ได้รับการรับรองการใช้งาน Ebike
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
การป้องกันการชาร์จแบตเตอรี่ Li Poly Rc 7.4 V 2200mah แบบชาร์จใหม่ได้สำหรับสกู๊ตเตอร์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 7.4V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
50000mAh สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา สาธารณไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
ของเล่นชาร์จเร็ว RC แบตเตอรี่ไอออนลิเดียม ของขวัญชาร์จใหม่ 11.1V
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 11.1v |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
แบตเตอรี่ลิธีਅਮ RC 700mAh สําหรับจักรยานไฟฟ้าความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 9.6V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
OEM รถชาร์จเร็ว 9.6V แบตเตอรี่ลิธีโอ RC รถชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 9.6V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
ของขวัญชาร์จเร็วทั่วไป สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา 300W 98400mAh
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
CHN E - Bike Portable Lithium Power Station ชาร์จเร็ว 98400mAh เครื่องเริ่มต้น
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
เครื่องยนต์สากลเริ่มต้น E-bike พกพา Lithium Power Station 83200mAh รองรับ Li - ion
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |

