ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพลังงานแสงอาทิตย์ 16.8 โวลต์, แบตเตอรี่ลิเธียมสว่านฟอสเฟต
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |
แบตเตอรี่สว่าน Li Ion เอาต์พุต DC, เครื่องมือไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V |
108000mAh Ion LiFePO4 สถานีพลังงานลิเดียมพกพา สําหรับรถจักรยานไฟฟ้า คาราวาน
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 108000mAh |
Li - Ion จักรยานไฟฟ้า พกพา Lithium Power Station 300W 48Volt การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพลังงานแสงอาทิตย์ 12v LiFePO4 การใช้งานคาราวานมากเกินไป
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
แบตเตอรี่สตาร์ทเตอร์ลิเธียมไอออนภายนอกรถยนต์ 30AH 24W ใช้สกู๊ตเตอร์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LiFePO4 สำหรับสว่านไร้สาย 12v Max Compatible
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จไฟแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 2500mAh สำหรับสว่าน
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 3v~5v |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้าอัจฉริยะ
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |

