ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
ของเล่นความเร็วสูง สถานที่พลังงานลิเดียมพกพา LiFePO4 US การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
มหาวิทยาลัย 500W พกพา ไฟฟ้าลิธีอุตสาหกรรม มอเตอร์ไซค์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
Li Ion 280800mAh อิเล็กทรอนิกส์ พกพา Lithium Power Station รถกระบะที่เข้ากันได้
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จได้ Lipo Solar 7.4 1200mah เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
Ebike ใช้แบตเตอรี่ลิเธียมสตาร์ท LiFePO4 14.6V 36W ของเล่นชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ฟอสเฟตอัตโนมัติ 12v ลิเธียมไอออนแบตเตอรี่เริ่มต้น 2560Wh วงจรชีวิตยาว E จักรยานใช้
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
พลังงานแสงอาทิตย์ 18650 เซลล์ Lifepo4, แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ROHS 3.2V
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนโพลิเมอร์พลังงานแสงอาทิตย์ RC 3.7V DC เอาท์พุตบริการ ODM
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.7V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
เครื่องกำเนิดพลังงานแสงอาทิตย์ Dc อายุการใช้งานยาวนาน, OEM 18650 แหล่งจ่ายไฟแบบพกพาลิเธียมไอออน
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh/3.7V |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าลิเธียมแบบพกพา OEM ชนิด 500mAh สำหรับรถจักรยานยนต์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |

