ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่สตาร์ทรถยนต์ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟได้, แบตเตอรี่สตาร์ท LiFePO4 48V
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
LiFePO4 ลิเธียมแบตเตอรี่สตาร์ทรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ชุดแบตเตอรี่ Li Ion ที่จ่ายไฟเกิน, ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม 12v 10000mAh
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าพกพาพลังงานแสงอาทิตย์แบบชาร์จได้ลิเธียมไอออน 1000W 220V
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 1048WH/327600mAh/3.2V |
แบตเตอรี่สตาร์ทเตอร์ลิเธียมไอออนภายนอกรถยนต์ 30AH 24W ใช้สกู๊ตเตอร์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
LiFePO4 แบตเตอรี่สตาร์ทลิเธียมไอออนเอาต์พุต DC 36W ใช้รถกอล์ฟ
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ชาร์จเร็ว 500w Portable Power Station, 220V Lithium Ion Power Station
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
โรงไฟฟ้าแบบพกพาลิเธียมไอออน OEM, 18650 แหล่งพลังงานแบบชาร์จไฟได้
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 800mAh |
ของขวัญ 7.4V แบตเตอรี่ลิเดียม RC 2000mAh เครื่องยนต์เริ่มต้น อายุจักรยานยาว Li-ion
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 7.4V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบกำหนดเองพลังงานแสงอาทิตย์, แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 3.7 V 900mah
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 400 |

