ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
Escooter ใช้เครื่องมือไฟฟ้า แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 16.8 V LiFePO4 281g Weight
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบกำหนดเองแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 2.0 Ah 21V ใช้เอสคูเตอร์
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จไฟแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 2500mAh สำหรับสว่าน
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 3v~5v |
เครื่องมือไฟฟ้าอายุการใช้งานยาวนาน แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน สากล 4.0 Ah 12V
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 21700
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 1,000 |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จเร็วแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 21V 296g Weight Caravan Use
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 25V |
สถานีพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ 500mAh DC Output
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบชาร์จไฟฟ้า 3.2 โวลต์ ชนิดเซลล์เดียว 800mAh
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต OEM
| น้ำหนัก: | 1755ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 18650 5500mah, เซลล์แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ 3.2V
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |

