ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนพลังงานแสงอาทิตย์ 16.8 โวลต์, แบตเตอรี่ลิเธียมสว่านฟอสเฟต
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |
เครื่องมือไฟฟ้าอัจฉริยะแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 12V แบบชาร์จซ้ำได้ Type B สำหรับสว่าน
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V |
แบตเตอรี่เครื่องมือไฟฟ้าอายุการใช้งานยาวนาน, แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 18 โวลต์
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 18V |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM 200mAh 7.4V ใช้สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้า
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนเครื่องมือไฟฟ้าความเร็วสูง 21v สูงสุด 2.5Ah
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V |
LiFePO4 เครื่องมือไฟฟ้าวัสดุ ABS แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 21 โวลต์พลังงานแสงอาทิตย์
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V/1A |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จเร็วแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18V ความเข้ากันได้สากล
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 18V |
เครื่องมือแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบกำหนดเอง, แบตเตอรี่ลิเธียมสำหรับสว่าน 1300mAh
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 3v~5v |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้าอัจฉริยะ
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |

