ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน ODM แบบชาร์จได้ 26650 เซลล์แบตเตอรี่เอาต์พุต DC ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนแบบรีชาร์จที่เข้ากันได้ 1S1P Battery Pack 800mAh
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน LFP 3.2 V
| ชื่อสินค้า: | เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน |
|---|---|
| การป้องกันความปลอดภัย: | ป้องกันการระเบิด |
| แรงดันไฟฟ้า: | 3.2V |
บริการ ODM ลิเธียมไอออน 12v แบตเตอรี่เริ่มต้น LiFePO4 1280Wh ใช้รถเข็นกอล์ฟ
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ฟอสเฟตอัตโนมัติ 12v ลิเธียมไอออนแบตเตอรี่เริ่มต้น 2560Wh วงจรชีวิตยาว E จักรยานใช้
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
แบตเตอรี่สตาร์ทเตอร์ลิเธียมไอออนเอาต์พุต DC 144W 48V ชาร์จเร็วสำหรับใช้ในรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
แบตเตอรี่ลิเธียมไออนสตาร์ทเตอร์ 1280WH
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
พลังงานแสงอาทิตย์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 12V LiFePO4 สำหรับไฟ LED
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
เครื่องยนต์ UPS เริ่มใช้งาน 3.7V Li Ion Lithium RC แบตเตอรี่ ความเร็วสูง DC Output
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 3.7V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
สถานีพลังงานลิทธิียมออนแบบพกพา สําหรับจักรยานยนต์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |

