ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
รถยนต์ใช้แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ 1280Wh Lifepo4 ODM Service
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ชุดแบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ RC Li Ion, แบตเตอรี่ลิเธียมโพลิเมอร์ 6000mAh
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 7.4V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไออนสตาร์ทเตอร์ 36W
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
LiFePO4 เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต
| น้ำหนัก: | 5420ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
ODM DC เอาท์พุตลิเธียมเหล็กฟอสเฟตแบตเตอรี่เซลล์ 3.2 V 9W เข้ากันได้
| น้ำหนัก: | 5250g |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟตที่ปล่อยประจุมากเกินไป 3.2 V 50ah Lifepo4 E Bike Use
| น้ำหนัก: | 1035g |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
แบตเตอรี่ลิเธียมอัจฉริยะ 3.2 โวลต์ 100ah เซลล์แบตเตอรี่ Lfp วงจรชีวิตยาว
| น้ำหนัก: | 1880ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
ชุดแบตเตอรี่ Li Ion แบบชาร์จ BMS, ชุดแบตเตอรี่ Li Ion 18650 12v
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
พาวเวอร์ซัพพลาย 16.8 V Li Ion Battery Solar Systems 2.5Ah เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |
เครื่องกำเนิดพลังงานแสงอาทิตย์ Dc อายุการใช้งานยาวนาน, OEM 18650 แหล่งจ่ายไฟแบบพกพาลิเธียมไอออน
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh/3.7V |

