ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
7.4 ~ 11V คาร์ทสําหรับแสง LED แหล่งชาร์จแบตเตอรี่ลิเดียม คาราวาน Li Ion 3 * 800mAh ความเร็วสูง
| ชื่อสินค้า: | เครื่องชาร์จแบตเตอรี่, เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ |
|---|---|
| สี: | สีดํา |
| หน้าที่: | ชาร์จเร็ว |
แบตเตอรี่เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จไฟได้ 5V Li Ion Power DC Output
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 3v~5v |
22.5W Scooter พกพา Lithium Power Station สร้างในเคเบิลที่เข้ากันได้กับ Li - Ion
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
เครื่องมือแบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้ , แบตเตอรี่ลิเธียม 21v 2.5Ah
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V/2.6A~5A |
สถานีพลังงานแบตเตอรี่ลิธีียมแบบพกพาที่ฉลาด จักรยานไฟฟ้า Li - Ion
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
แบตเตอรี่ลิเธียมพลังงานแสงอาทิตย์ 2.0 Ah 20v, แบตเตอรี่เครื่องมือไฟฟ้าสำหรับสกู๊ตเตอร์
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V~24V |
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพาเอาต์พุต DC
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 650mah |
50000mAh สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา สาธารณไฟฟ้าที่ไม่หยุดยั้ง
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพาทั่วไป โกลฟทรอลี่ รองรับ PD60W ชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟตแบบชาร์จไฟได้, LF304 3.2 V Lifepo4 Cell
| น้ำหนัก: | 5450ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |

