ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แหล่งพลังงานลิเธียมแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ 300W 7800mAH ODM
| ผลิตชื่อ: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| ขนาด: | 210×146×157มม.(LWH) |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh/3.7V |
Lifepo4 Portable Lithium Power Station 300W 18650 ใช้สกูตเตอร์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh/3.7V |
50000mAh พลังงานแสงอาทิตย์ สถานีพลังงานลิเดียมพกพา สําหรับการจําหน่ายพลังงาน การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
CHN ความเร็วสูง 300W โปรเต็ปลิเดียม พลังงานสเตชั่นสกูเตอร์ ช่วงเวลาใช้งานยาว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
Long Cycle Life Lifepo4 สถานีพลังงานแสงอาทิตย์, สถานีพลังงานลิเธียม 650W
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 650mah |
มอเตอร์ไซค์สากล พกพา Lithium Power Station UPS 300W อายุจักรยานยนต์ยาว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
CHN E - Bike Portable Lithium Power Station ชาร์จเร็ว 98400mAh เครื่องเริ่มต้น
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
LiFePO4 ระบบพลังแสงอาทิตย์ความเร็วสูง สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา 24V สําหรับเครื่องมือไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
แบตเตอรี่ลิเธียม 2.0 Ah สูงสุด 12v แบบชาร์จได้, แบตเตอรี่ Li Ion Drill น้ำหนัก 556g
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V/1.3A~2.5A |
แบตเตอรี่สว่าน Li Ion เอาต์พุต DC, เครื่องมือไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟได้
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V |

