ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
UL Certified Home Inverter ระบบแบตเตอรี่ลิเธียมโอเวอร์ชาร์จ
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์, แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| การรับรอง: | UL, CE, FCC, RoHS |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ถึง +60°C |
มหาวิทยาลัย 500W พกพา ไฟฟ้าลิธีอุตสาหกรรม มอเตอร์ไซค์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
สถานไฟฟ้าลิธีอุตสาหกรรมแบบพกพาที่สอดคล้องกับ EU LiFePO4 UPS อายุจักรยานยาว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |
การผลิต DC ที่กําหนดเอง 5V 5.4A สถานที่พลังงานลิเดียมพกพา สําหรับสกูเตอร์ไฟฟ้าทั่วไป
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
135200mAh เครื่องยนต์เริ่มต้น พกพา Lithium Power Station คาร์ตชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
คาร์ทหลากหลายวัตถุ 24V UPS สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา เครื่องใช้ในบ้าน ของเล่น
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
แบตเตอรี่ลิเธียมสว่านไร้สายที่ใช้งานร่วมกันได้ ชุดแบตเตอรี่สตาร์ทเครื่องยนต์ 21 โวลต์
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V/2A |
Quick Charging สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา 600mAh 220V DC Output
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 600mah |
ยูนิเวอร์ซัล Ebike ODM พกพา Lithium Power Station คาร์ท อิเล็กทรอนิกส์ LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม LFP EBike ที่ทนต่อแรงกระแทก 7.4V 6.6A สำหรับพลังงานลม
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |

