ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
การชาร์จเร็ว DC Output โทรศัพท์พกพา Lithium Power Station 40000mAh
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
อายุจักรยานยาว สถานไฟฟ้าลิธีอุตสาหกรรมพกพาที่กําหนดเอง พลังงานแสงอาทิตย์ LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 108000mAh |
พลาสติก พกพา Lithium Power Station อายุจักรยานยาว 48V 6432Wh สําหรับเครื่องมือพลังงาน Scooter
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 134AH/48V (6432Wh) |
ของเล่นความเร็วสูง สถานที่พลังงานลิเดียมพกพา LiFePO4 US การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
EU มอเตอร์ไซค์คาราวาน 24V พกพา Lithium Power Station ABS วัสดุพลาสติก
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียมทนแรงกระแทก 48V ฟังก์ชันชาร์จด่วนแบบชาร์จใหม่ได้
| ชื่อสินค้า: | เครื่องชาร์จแบตเตอรี่, เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| การทำงาน: | ชาร์จเร็ว |
OEM เครื่องชาร์จไว เครื่องชาร์จเร็ว เครื่องไฟฟ้าลิตยูมพกพา LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 134AH/48V (6432Wh) |
แบตเตอรี่ลิเธียม ODM 21 โวลต์, สว่านไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเธียม 334 กรัมน้ำหนัก
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 21V |
เข้ากันได้สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพาแบบชาร์จไฟได้ 500W LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
สถานีพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมแบบพกพาความเร็วสูง 1000Ah 300w Power
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 1000AH |

