ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพาที่ชาร์จเร็ว 220V รองรับไฟ LED
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 1000AH |
CHN 51.2V อินเทลเลนท์ พกพา ไฟฟ้าลิธีอุตสาหกรรมความเร็วสูง OEM ชาร์จใหม่
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
เครื่องยนต์สตาร์ทแบตเตอรี่สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา LiFePO4 ความจุ 300WH
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh |
วัสดุพลาสติก ABS 18650 สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา 650W ใช้รถเข็น
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 650mah |
สหรัฐอเมริกา คาราวานฉลาด สถานที่พลังงานลิเดียมพกพา 300W 48V รถไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
24 โวลต์ พกพา Lithium Power Station E - Bike UPS รถสกูเตอร์ไฟฟ้าสมาร์ท
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
สถานีไฟฟ้าแบบพกพากันกระแทกแบตเตอรี่ลิเธียม Escooter 220v 15V3A Input
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
Lfp Portable Lithium Power Station 1400Ah พร้อมสายเคเบิลในตัว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 140000mAh |
สถานีพลังงานแบตเตอรี่ลิเธียมพลังงานแสงอาทิตย์ , สถานีไฟฟ้า 220v 10000W
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 200Ah ~ 1,000Ah |
ABS 40000mAh รถชาร์จเร็ว สถานีไฟฟ้าลิเดียมพกพา สําหรับการจัดหาพลังงาน
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |

