ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
135200mAh พกพา Lithium Power Station LiFePO4 การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
สหรัฐอเมริกา อุปกรณ์บ้าน มอเตอร์ไซค์ PD60W สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา ของเล่นพลังงานแสงอาทิตย์
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 135200mAh |
มอเตอร์ไซค์สากล พกพา Lithium Power Station ชาร์จเร็ว ODM Ebike
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ โรงไฟฟ้าลิเดียมพกพา 1000W สําหรับเครื่องมือไฟฟ้า
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 280800mAh |
แบตเตอรี่สตาร์ทเตอร์ Li Ion ที่ชาร์จเร็ว, เอาต์พุต DC 12v Lifepo4 แบตเตอรี่สตาร์ทรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์ |
|---|---|
| ประเภทแบตเตอรี่: | ลิเธียมเหล็กฟอสเฟต |
| การรับประกัน: | 1 ปี |
ของขวัญชาร์จเร็วทั่วไป สถานไฟฟ้าลิเดียมพกพา 300W 98400mAh
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 98400mAh |
การป้องกันการชาร์จแบตเตอรี่ Li Poly Rc 7.4 V 2200mah แบบชาร์จใหม่ได้สำหรับสกู๊ตเตอร์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 7.4V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าลิเธียมแบบพกพาพลังงานแสงอาทิตย์ประเภท 18650 เครื่องยนต์กำลังสตาร์ท
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
เครื่องยนต์เริ่มต้นสถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา 800w LiFePO4 ป้องกันการโอเวอร์โหลด
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 800mAh |
ของขวัญ DC Output เครื่องใช้ในบ้านแบบพกพาสถานีไฟฟ้าลิเธียม UPS 40000mAh
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |

