ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต LFP 3.2V
| วงจรชีวิต: | 3500ครั้ง |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์แบบพกพาสถานีไฟฟ้าลิเธียมเซลล์ลิเธียมไอออนโพลีเมอร์ความเร็วสูง 10,000mAh ~ 30000mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| สี: | ส้ม, เทา, เขียว, ดำ, แดง, น้ำเงิน |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
ชุดแบตเตอรี่ Lfp เอาท์พุต DC, ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม 18650 2000mAh
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมแบบชาร์จไฟของ UPS, ชุดแบตเตอรี่สกูตเตอร์ 2000mAh
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 500 |
แบตเตอรี่ Li Ion RC ความเร็วสูง, แบตเตอรี่ LiFePO4 7.4 V 4000mah
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 7.4V |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
เครื่องยนต์สากลเริ่มต้น E-bike พกพา Lithium Power Station 83200mAh รองรับ Li - ion
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |
เครื่องกำเนิดไฟฟ้าลิเธียมเหล็กฟอสเฟตวัสดุพลาสติก ABS สถานีไฟฟ้าภายในบ้าน 500mAh
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียม ODM ที่ชาร์จเร็ว 3.2V 500mAh ป้องกันการลัดวงจร
| การป้องกัน: | Overcharge, Overdischarge, ไฟฟ้าลัดวงจร |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| รอบการเติมเงิน: | 400 |
คาราวานใช้สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 300WH/7800mAh/3.7V |
การป้องกันความร้อนสูงเกิน 220V Portable Lithium Power Station 500W Ebike Use
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 500mAh |

