ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ lithium ion battery cells ] การจับคู่ 243 ผลิตภัณฑ์.
แบตเตอรี่ลิเธียมเหล็กฟอสเฟตพลังงานแสงอาทิตย์ Lifepo4 7W 19500mAh ใช้ Ebike
| น้ำหนัก: | 547ก |
|---|---|
| วัสดุ: | ลิเธียมไอออน |
| การใช้งาน: | ยานพาหนะ ที่เก็บพลังงานในบ้าน ฯลฯ |
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน OEM สำหรับ Weed Eater 9800mAh 18v Golf Trolley Use
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 18V/5Ah~12Ah |
สำหรับแหล่งจ่ายไฟเครื่องมือไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเล่น 14.4W 18650 7.2V
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 7.2V/2.0Ah |
ของขวัญ 15.6W ~ 24W สกู๊ตเตอร์ไฟฟ้าผลิตภัณฑ์แบบชาร์จไฟได้แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนเครื่องมือไฟฟ้า
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V/1.3Ah~2.0Ah |
การชาร์จอย่างรวดเร็ว 2000mAh เครื่องมือไฟฟ้าการชาร์จอย่างรวดเร็วแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18V LiFePO4
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 2.0Ah |
14.8W E-bike 200mAh เครื่องมือไฟฟ้า OEM แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนรถจักรยานยนต์ความเร็วสูง 7.4V
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 4.2V~7.4V/2.0Ah |
ของเล่น สินค้า UPS A เครื่องมือไฟฟ้า แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน สกู๊ตเตอร์ LiFePO4 ที่ใช้งานร่วมกันได้
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V/1.3Ah~2.5Ah |
แบตเตอรี่ลิเธียมสกู๊ตเตอร์ไฟฟ้า LFP, แบตเตอรี่ลิเธียมรถเข็นกอล์ฟ 24V 40Ah
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 24V |
| วงจรชีวิต: | 500~1,000 ครั้ง |
ODM Service Club Car แบตเตอรี่ลิเธียม 24v 240ah เข้ากันได้
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | 12V |
| วงจรชีวิต: | 500~1,000 ครั้ง |
Li - Ion จักรยานไฟฟ้า พกพา Lithium Power Station 300W 48Volt การชาร์จเร็ว
| ชื่อสินค้า: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ความจุ: | 83200mAh |

