ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
2700mAh Ebike UPS คาร์ท แบตเตอรี่ลิเดียม RC ของเล่น 11.1V ระบบแสงอาทิตย์
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 11.1v |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
ระบบพลังงานแสงอาทิตย์ในตัวเคเบิลสถานีไฟฟ้าลิเธียมแบบพกพาอัจฉริยะ 10,000mAh ~ 30000mAh
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| สี: | ส้ม, เทา, เขียว, ดำ, แดง, น้ำเงิน |
| ขนาด: | 174*84*72มม |
ระบบแสงอาทิตย์ Li-ion 9.6V สายไฟฟ้าในตัว แบตเตอรี่ Lithium RC UPS Ebike LiFePO4
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่ลิเธียม RC แบตเตอรี่ลิเธียม RC |
|---|---|
| โวลเตชั่น: | 9.6V |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
การชาร์จอย่างรวดเร็ว 2000mAh เครื่องมือไฟฟ้าการชาร์จอย่างรวดเร็วแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 18V LiFePO4
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 2.0Ah |
14.8W E-bike 200mAh เครื่องมือไฟฟ้า OEM แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนรถจักรยานยนต์ความเร็วสูง 7.4V
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 4.2V~7.4V/2.0Ah |
สำหรับแหล่งจ่ายไฟเครื่องมือไฟฟ้าแบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเล่น 14.4W 18650 7.2V
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 7.2V/2.0Ah |
ของเล่น สินค้า UPS A เครื่องมือไฟฟ้า แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน สกู๊ตเตอร์ LiFePO4 ที่ใช้งานร่วมกันได้
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 12V/1.3Ah~2.5Ah |
รถไฟฟ้า 20 ~ 40A ระบบอินเวอร์เตอร์แสงอาทิตย์บ้าน
| ผลิตชื่อ: | ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของอินเวอร์เตอร์: | 97% |
| เวลาติดตั้ง: | 1 วัน |
Long Cycle Life Solar Lifepo4 Power Station 3.5W 7500mAh ประเภทอินเวอร์เตอร์ในครัวเรือน
| ชื่อสินค้า: | แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์, แบตเตอรี่พลังงานแสงอาทิตย์ |
|---|---|
| สี: | สีดำ |
| ความทนทาน: | สูง |
ระบบอินเวอร์เตอร์พลังงานแสงอาทิตย์ในบ้านแบบชาร์จเร็ว 48V 40KWH ชนิดแผงโมโนคริสตัลไลน์
| ผลิตชื่อ: | ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของอินเวอร์เตอร์: | 97% |
| เวลาติดตั้ง: | 1 วัน |

