ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
เซลล์แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนฟอสเฟต
-
แบตเตอรี่ลิเธียมอินเวอร์เตอร์ที่บ้าน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของเครื่องมือไฟฟ้า
-
ชุดแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา
-
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้
-
ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนของรถยนต์ไฟฟ้า
-
RC แบตเตอรี่ลิเธียมไอออน
-
แบตเตอรี่ลิเธียมไอออนสตาร์ทเตอร์
-
เครื่องชาร์จแบตเตอรี่ลิเธียม
-
เควินส่งเร็ว คุณภาพดี ไว้จะอุดหนุนใหม่ :) -
โยนาสได้รับแบตเตอรี่แล้ว นั่นคือสิ่งที่ฉันต้องการ ขอบคุณ! -
ฟาบริซิโอ เมนดอนก้าผู้จัดการฝ่ายขาย อันโตนิโอ บริการดี!!!
คำหลัก [ electric bicycle lithium battery ] การจับคู่ 136 ผลิตภัณฑ์.
Long Cycle Life Solar Panel Inverter For Home , Lifepo4 แบตเตอรี่ Powerwall 51.2V
| ผลิตชื่อ: | ระบบโฮมโซลาร์อินเวอร์เตอร์ |
|---|---|
| ประสิทธิภาพของอินเวอร์เตอร์: | 97% |
| เวลาติดตั้ง: | 1 วัน |
เครื่องมือไฟฟ้าแบบชาร์จเร็วแบตเตอรี่ลิเธียมไอออน 21V 296g Weight Caravan Use
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 25V |
พาวเวอร์ซัพพลาย 16.8 V Li Ion Battery Solar Systems 2.5Ah เป็นมิตรกับสิ่งแวดล้อม
| เวลาทำงาน: | 2 วัน |
|---|---|
| เวลาในการชาร์จ: | 1.5~2 ชม |
| ความจุ: | 16.8V |
Lifepo4 High Speed Power Bank เครื่องชาร์จแบตเตอรี่แผงพลังงานแสงอาทิตย์ 5V
| ชื่อสินค้า: | พาวเวอร์แบงค์ |
|---|---|
| สี: | แดง,ขาว,ชมพู |
| ความจุ: | 5,000~10,000mAh |
มินิชาร์จไว แบตเตอรี่ชาร์จใหม่ แพวเวอร์แบงค์ ของขวัญเดินทาง PD20W พร้อมไฟฉาย สําหรับมือถือ
| น้ําหนัก: | 48ก |
|---|---|
| สี: | ดำ, ขาว, น้ำเงิน, ส้ม |
| ความจุ: | 20000mAh~100000mAh |
Fast Charging แบตเตอรี่แบบชาร์จไฟได้ Power Bank 20000mAh Travel Use
| ชื่อสินค้า: | พาวเวอร์แบงค์ |
|---|---|
| สี: | ม่วง,ขาว,ชมพู.ดำ |
| ความจุ: | 5,000~20000mAh |
ชุดแบตเตอรี่ชาร์จไร้สายเอาต์พุต DC 500mAh 12W ประเภทพาวเวอร์แบงค์
| น้ำหนัก: | 93g |
|---|---|
| สี: | ดำ, ชมพู |
| ความจุ: | 5000MAH |
ธนาคารพลังงานแบตเตอรี่แบบชาร์จไฟอัจฉริยะบางพิเศษ 18.5W สำหรับโทรศัพท์มือถือ
| น้ำหนัก: | 92g |
|---|---|
| สี: | ดำ, ชมพู |
| ความจุ: | 5000MAH |
30000~100000mAh ของขวัญสถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพาชาร์จเร็วอายุการใช้งานยาวนาน
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา สถานีพลังงานลิเธียมแบบพกพา |
|---|---|
| วัสดุ: | พลาสติกเอบีเอส |
| ขนาด: | 174*84*72มม |

